'जेलर २' ओटीटीवर प्रदर्शित होणार; १२ नोव्हेंबरपासून 'प्राइम व्हिडिओ'वर उपलब्ध

WhatsApp Channel Join Now
'जेलर २' ओटीटीवर प्रदर्शित होणार; १२ नोव्हेंबरपासून 'प्राइम व्हिडिओ'वर उपलब्ध


'जेलर २' ओटीटीवर प्रदर्शित होणार; १२ नोव्हेंबरपासून 'प्राइम व्हिडिओ'वर उपलब्ध


मुंबई, 05 नोव्हेंबर, (हिं.स.)। सुपरस्टार रजनीकांत यांचा बहुप्रतिक्षित चित्रपट 'जेलर २' आता ओटीटीवर प्रदर्शित होणार आहे. गुरुवारी 'प्राइम व्हिडिओ'ने या चित्रपटाच्या जागतिक प्रीमियरची घोषणा केली. नेल्सन दिलीपकुमार दिग्दर्शित हा ॲक्शन-क्राइम ड्रामा 'सन पिक्चर्स'च्या बॅनरखाली कलानिधी मारन यांनी निर्मित केला आहे. हा चित्रपट १२ नोव्हेंबर रोजी 'प्राइम व्हिडिओ'वर प्रदर्शित होईल. यात रजनीकांत पुन्हा एकदा निवृत्त जेलर 'टायगर मुथुवेल पांडियन'च्या भूमिकेत दिसणार आहेत.

या चित्रपटात मोहनलाल, हृतिक रोशन आणि विजय सेतुपती विशेष भूमिकेत आहेत. याव्यतिरिक्त, एस. जे. सूर्या, शिवराजकुमार, सूरज वेंजारामूडू, मिथुन चक्रवर्ती, विद्या बालन, रम्या कृष्णन, नमो नारायण आणि योगी बाबू यांनी महत्त्वाच्या भूमिका साकारल्या आहेत. कथेनुसार, जेव्हा एक शक्तिशाली गुन्हेगारी टोळी मुथुवेल पांडियनच्या कुटुंबासाठी आणि प्रियजनांसाठी धोका निर्माण करते, तेव्हा त्याला निवृत्तीतून बाहेर पडावे लागते. जुने शत्रू आणि नवीन युती यांच्या दरम्यान, तो आपल्या कुटुंबाचे रक्षण करण्यासाठी गुन्हेगारांचा सामना करतो.

दिग्दर्शक नेल्सन दिलीपकुमार यांनी सांगितले की, पहिल्या चित्रपटात प्रेक्षकांनी 'मुथुवेल पांडियन' या पात्रावर खूप प्रेम केले होते. त्याच नात्याला पुढे नेत, दुसऱ्या भागात कथा, ॲक्शन आणि भावनिक पैलू अधिक मोठ्या स्तरावर मांडण्याचा प्रयत्न केला आहे. त्यांनी रजनीकांत आणि संपूर्ण कलाकारांसोबत काम करण्याच्या अनुभवाला विशेष असल्याचे म्हटले आहे. चित्रपटाचे संगीत अनिरुद्ध यांनी दिले आहे. 'जेलर २' तमिळ, तेलुगू, हिंदी, मल्याळम आणि कन्नड भाषांमध्ये पाहता येईल. या मालिकेतील पहिला चित्रपट 'जेलर' देखील 'प्राइम व्हिडिओ'वर उपलब्ध राहणार आहे.

---------------

हिन्दुस्थान समाचार / हर्षदा गांवकर

Livevns.news Desk
Livevns.news Desk

772619 Articles

Share this story